• facebook
  • nasaba
  • youtube
shafi_banner

Tsarin Gano DNA na Foregene 20A (Haɗin DNA Kyauta)

Bayanin Kit:

Tsarin gano DNA na Foregene 20A yana amfani da fasaha mai launi mai launi biyar don haɓaka 19 STR loci da 1 loci na jima'i a cikin bututu guda ɗaya.Yayin rufe 13 CODIS core loci, 20 core loci sun cika bukatun Ma'aikatar Tsaro ta Jama'a don kayan aikin STR na autosomal.Shi ne na hannun dama na gina bayanan DNA na bincike da tantance dangi na shari'a.

karfin gaba


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Tsarin gano DNA na Foregene 20A yana amfani da fasaha mai launi mai launi biyar don haɓaka 19 STR loci da 1 loci na jima'i a cikin bututu guda ɗaya.Yayin rufe 13 CODIS core loci, 20 core loci sun cika bukatun Ma'aikatar Tsaro ta Jama'a don kayan aikin STR na autosomal.Shi ne na hannun dama na gina bayanan DNA na bincike da tantance dangi na shari'a.

Abun ciki Kit

Kit Componet

Sunan Kamfanoni

Volume (μl / tube)

Yawan (tube)

PCR Pre-reaction reagent

2.5 × PCR amsa buffer Ⅲ

1000

2

5×20A na farko mix

500

2

Sarrafa DNA 9947A (1ng/μl)

25

1

Deionized ruwa

1700

2

Taq Polymerase

Taq polymerase Ⅲ

40

2

PCR Rear-reaction reagent

Allolic tsani20A

40

1

Nauyin kwayoyin halitta na ciki StandardORG 500

150

2

Lura

 

Binciken Bayanai

1. Bude software na ID na Genemapper.Lokacin amfani da wannan kit a karon farko, kuna buƙatar shigo da bangarorin, bin saitin bincike, da kashi na iri ɗaya (45, 2000, 450, 4200, 5000, 500, 500, 500)

2. Shigo da bayanan electrophoresis, zaɓi sigogin bincike masu dacewa kamar panel, hanyar bincike, da daidaitattun girman, kuma canza nau'in samfurin Tsani zuwa "Allelic Ladder" a cikin "Sample Type" shafi;fara nazarin bayanai.

Ma'ajiyar Reagent

1. Bayan karbar kayan daskararre a busassun kankara ko fakitin kankara, idan ba a yi amfani da shi na ɗan lokaci ba, da fatan za a adana shi ƙasa -20 ° C na dogon lokaci.

2. Bayan an fitar da kit ɗin kuma an yi amfani da shi, ya kamata a adana kayan a 4 ° C kafin abin da ya faru don kauce wa daskarewa da narke mai maimaitawa;Taq enzyme ya kamata a adana a -20 ° C.

3. Bayan amsawa, kit ɗin (ciki har da ma'aunin ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta) ya kamata a adana shi a cikin "ɗakin ganowa na electrophoresis" a 4 ° C, kauce wa daskarewa da narke mai maimaitawa, kuma kauce wa haɗuwa da kayan aikin da aka rigaya don kauce wa gurɓatawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana